2028 ರ ತುಮಕೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ
ವಿಧಾನಸಭೆ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ
ನೀವು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಪಕ್ಷ?
VOTE

RESULT


2024-25 ರ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯ್ತಿ
ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಪಕ್ಷ
ಮತ್ತು ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ
ಆಕಾಂಷಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ..

1-ಸಿದ್ದಗಂಗಾಮಠ(ಬೆಳಗುಂಬ)

2-ಗೂಳೂರು

3-ಹೆಬ್ಬೂರು

4-ಸಿ.ಟಿ.ಕೆರೆ

5-ಹೊನ್ನುಡಿಕೆ

6-ಊರುಕೆರೆ

7-ಊರ್ಡಿಗೆರೆ

8-ಹೆಗ್ಗೆರೆ

9-ನಾಗವಲ್ಲಿ

Pre Survey of Tumkur Rural Assembly Constituency election Local Voting Poll 2028

Call / SMS / Whatsapp / Telegram Local Voting Poll :
Select and Click Say / Text / Record Your Constituency Name and Village or City Name.
ನಿಗಧಿಪಡಿಸಿರುವ ನಂಬರ್ ಕೆಳಗೆ ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.. ನಿಮ್ಮ ವಿಧಾನಸಭೆ ವ್ಯಾಪ್ತಿ ಮತ್ತು ಊರು ತಿಳಿಸಿ..
ಕಾಲ್ ಅಥವಾ ಮಿಸ್ಡ್ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿದವರಿಗೆ ನಮ್ಮ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಸಂಗ್ರಹಿಸುತ್ತಾರೆ.
TV ನೋಡಲು Click ಮಾಡಿ.. ಐಓಟರ್ ಟಿ ವಿ

Click :- Your Opinion

Tumkur Rural Assembly Constituency Winner and Runner Up Statistics From 2008 to 2023
Year Caty Winner G Party Votes Runner Up G Party Votes MARGIN
2028 GEN
2023 GEN B.SURESH GOWDA M BJP 89191 D.C.GOWRISHANKAR SWAMY M JDS 84597 4594
2018 GEN D. C. GOWRISHANKAR M JDS 82740 B. SURESH GOWDA M BJP 77100 5640
2013 GEN B.SURESH GOWDA M BJP 55029 GOWRISHANKAR.D.C. M JD(S) 53457 1572
2008 GEN B. SURESH GOWDA M BJP 60904 H. NINGAPPA M JD(S) 32512 28392

Tumkur Rural Assembly Constituency CANDIDATES Statistics From 2008 to 2023
YEAR DATE MALE FEMALE ELECTORS VOTED % VALID REJ V NOT V CANDIDATE NAMES C PARTY VOTES %
2028
2023 10-May-2023 103350 105457 208826 183039 87.65 181189 102 25787 1. B SURESH GOWDA
2. D C GOWRISHANKAR SWAMY
3. G H SHANMUKHAPPA
4. NOTA
5. DINESH T N
6. DINESH KUMAR B
7. V A ANAND
8. SIDDARAMEGOWDA
9. S T GOVINDAIAH
10. YOGANARASIMHAMURTHY T H
11. K V SRINIVAS KALKERE
12. D GOPALAKRISHNA
13. ASHOKA K S
14. NISSAR AHMED
M
M
M
-
M
M
M
M
M
M
M
M
M
M
BJP
JD(S)
INC
NOTA
UPJP
AAAP
KRS
IND
IND
IND
IND
SP(I)
IND
IMP
89191
84597
4066
1200
753
670
461
455
313
309
152
88
80
54
48.9
46.38
2.23
0.66
0.41
0.37
0.25
0.25
0.17
0.17
0.08
0.05
0.04
0.03
2018 12-May-2018 101065 100679 201767 172386 85.44 170802 1584 29381 1. D C GOWRISHANKAR
2. B SURESH GOWDA
3. RAYASANDRA RAVIKUMAR
4. SIDDARAMEGOWDA T B
5. TAJUDDIN SHARIFF
6. K V SRINIVASKALKERE
7. SUNIL YADAV S
8. SHABBIR AHMED
9. ANWAR
10. ARUN GOWDA H B
11. YOGANARASIMHAMURTHY T H
12. GULURU RANGAIAH NAGARAJU
M
M
M
M
M
M
M
M
M
M
M
M
JD(S)
BJP
INC
IND
WPOI
IND
AIMEP
IND
IND
IND
IND
IND
82740
77100
7633
906
718
508
351
239
220
150
140
97
48.01
44.74
4.43
0.53
0.42
0.29
0.20
0.14
0.13
0.09
0.08
0.06
2013 05-05-2013 89072 86297 175376 146803 83.70 146725 78 28573 1. B.SURESH GOWDA
2. GOWRISHANKAR.D.C.
3. H.NINGAPPA
4. AUDITOR NAGARAJU YALACHAVADI
5. N.GANGAIAH
6. SIDDARAMEGOWDA.T.B.
7. B.H.KALAIAH
8. VIJAYAKUMAR N.
9. K.V.SRINIVAS KALKERE
10. MEHAR TAJ
11. LAKSHMI
12. M.KUMBAIAH
13. ANWAR
14. DATTATREYA.M.J.
15. D.LAKSHMAIAH
M
M
M
M
M
M
M
M
M
F
F
M
M
M
M
BJP
JD(S)
KJP
INC
BSP
IND
JD(U)
IND
IND
IND
IND
BSRCP
IND
IND
IND
55029
53457
22709
8599
1060
1041
935
662
637
558
530
497
410
338
263
37.5%
36.43%
15.48%
5.86%
0.72%
0.71%
0.64%
0.45%
0.43%
0.38%
0.36%
0.34%
0.28%
0.23%
0.18%
2008 10-05-2008 79574 76369 155943 121751 78.07 121617 134+T 20 34192 1. B. SURESH GOWDA
2. H. NINGAPPA
3. ARAKERE RUDRESH
4. SYED IMTHIYAZ PASHA
5. SYED MUKBUL AHAMED
6. T.B. SIDDARAMEGOWDA
7. K.V.SREENIVASAIAH
8. KANNADAKANDA RAMAMURTHY.H
9. K.B. LOKESH
10. VASUDEVAMURTHY
M
M
M
M
M
M
M
M
M
M
BJP
JD(S)
INC
IND
BSP
IND
IND
BPJP
SP
IND
60904
32512
21642
1463
1419
1111
1063
714
427
362
50.08%
26.73%
17.8%
1.2%
1.17%
0.91%
0.87%
0.59%
0.35%
0.3%

ಐ ಓಟರ್        IVOTER
IVOTER.TV
Taluknews Media Limited.
Kachenahalli, A.C Halli post.
Nagamangala-571432.Karnataka State

E-mail : editor@taluknews.com
Phone Number : 9481838703/ 704/ 705/ 706
Whatsapp : wa.me/+91 9481838705 :

© Copyright 2015-2025. http://ivoter.tv All rights reserved.