Click here.. LIVE 24X7 IVOTER.TV
Click here.. Your Opinion
ನಮ್ಮಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಬೇಕು. Number ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. Click..
ಬಿಬಿಎಂಪಿ ಚುನಾವಣೆ BBMP Election 2022
ರಾಜ್ಯ ವಿಧಾನಸಭೆ ಚುನಾವಣೆ 2023
Mandya District ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ
Nagamangala ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ನಾಗಮಂಗಲ  
Mandya ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಂಡ್ಯ
Maddur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮದ್ದೂರು
Malavalli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಳವಳ್ಳಿ
Shrirangapattana ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ
Krishnarajpet ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕೆ.ಆರ್ .ಪೇಟೆ
Pandavapura ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಪಾಂಡವಪುರ
Mysore District ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
Mysore Chamundeshwari ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ
Mysore Chamaraja ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಾಮರಾಜ
Mysore Narasimharaja ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ನರಸಿಂಹರಾಜ
Mysore Varuna ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ವರುಣ
Mysore Krishnaraja ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕೃಷ್ಣರಾಜ
Hunsur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹುಣಸೂರು
Krishnarajanagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕೃಷ್ಣರಾಜನಗರ
Nanjangud ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ನಂಜನಗೂಡು
Heggadadevanakote ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹೆಗ್ಗಡದೇವನಕೋಟೆ
Piriyapatna ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ
T narasipur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಟಿ.ನರಸಿಪುರ
ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲೆ Hassan District
Hassan ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹಾಸನ
Arsikere ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಅರಸೀಕೆರೆ
Channarayapattana ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚನ್ನರಾಯಪಟ್ಟಣ
Holenarsipur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹೊಳೇನರಸೀಪುರ
Sakleshpur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಕಲೇಶಪುರ
Arkalgud ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಅರಕಲಗೂಡು
Belur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೇಲೂರು
ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ Tumkur District
Turuvekere ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ತುರುವೇಕೆರೆ
Tiptur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ತಿಪಟೂರು
Kunigal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕುಣಿಗಲ್
Sira ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿರಾ
Tumkur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ತುಮಕೂರು
Tumkur Rural ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ತುಮಕೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ
Chiknayakanhalli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ
Madhugiri ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಧುಗಿರಿ
Gubbi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗುಬ್ಬಿ
Koratagere ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕೊರಟಗೆರೆ
Pavagada ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಪಾವಗಡ
BANGALORE URBAN DISTRICT ಬೆಂಗಳೂರು ನಗರ ಜಿಲ್ಲೆ
Yelahanka ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಯಲಹಂಕ ಬೆಂಗಳೂರು
Byatarayanapura ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ ಬೆಂಗಳೂರು
Yeshwanthapura ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಯಶವಂತಪುರ ಬೆಂಗಳೂರು
Mahadevapura ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಹದೇವಪುರ ಬೆಂಗಳೂರು
BangaloreSouth ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ
Anekal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಆನೇಕಲ್
ಬೆಂಗಳೂರು ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಜಿಲ್ಲೆ BANGALORE CENTRAL DISTRICT
Rajarajeshwarinagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
Dasarahalli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ದಾಸರಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು
Shivajinagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿವಾಜಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
Shantinagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಾಂತಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
Gandhinagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗಾಂಧಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
Rajajinagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ರಾಜಾಜಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
Chamrajapet ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ ಬೆಂಗಳೂರು
Chickpet ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಿಕ್ಕಪೇಟೆ ಬೆಂಗಳೂರು
BANGALORE NORTH DISTRICT ಬೆಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ ಜಿಲ್ಲೆ
MahalakshmiLayout ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಬಡಾವಣೆ ಬೆಂಗಳೂರು
Malleshwaram ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ ಬೆಂಗಳೂರು
Hebbal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹೆಬ್ಬಾಳ ಬೆಂಗಳೂರು
Pulakeshinagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಪುಲಕೇಶಿನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
Sarvagnanagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸರ್ವಜ್ಞ ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
CVRamannNagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಿ.ವಿ. ರಾಮನ್ ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
KRPura ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕೆ.ಆರ್.ಪುರ ಬೆಂಗಳೂರು
BANGALORE SOUTH DISTRICT ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಜಿಲ್ಲೆ
Govindarajanagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗೋವಿಂದರಾಜ ನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
Vijayanagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ವಿಜಯನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
Basavanagudi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಸವನಗುಡಿ ಬೆಂಗಳೂರು
Padmanabanagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಪದ್ಮನಾಭನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
BTMLayout ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಿ.ಟಿ.ಎಂ ಲೇಔಟ್ ಬೆಂಗಳೂರು
Jayanagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಜಯನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು
Bommanahalli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು
BANGALORE RURAL DISTRICT ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಜಿಲ್ಲೆ
Nelamangala ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ನೆಲಮಂಗಲ
Devanahalli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ದೇವನಹಳ್ಳಿ
Doddaballapur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ
Hosakote ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹೊಸಕೋಟೆ
RAMANAGARAM-DISTRICT ರಾಮನಗರಂ ಜಿಲ್ಲೆ
Magadi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಾಗಡಿ
Ramanagaram ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ರಾಮನಗರಂ
Kanakapura ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕನಕಪುರ
Channapatna ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ
KOLAR-DISTRICT ಕೋಲಾರ ಜಿಲ್ಲೆ
Kolar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕೋಲಾರ
Mulbagal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮುಳಬಾಗಿಲು
Bangarapet ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಂಗಾರಪೇಟೆ
Srinivaspur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ
Malur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಾಲೂರು
K G F Kolar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕೆ.ಜಿ.ಎಫ್ ಕೋಲಾರ
CHIKKABALLAPUR DISTRICT ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ
Gauribidanur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗೌರಿಬಿದನೂರು
Bagepalli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ
Chikkaballapur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ
Sidlaghatta ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ
Chintamani ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಿಂತಾಮಣಿ
CHAMARAJNAGAR-DISTRICT ಚಾಮರಾಜನಗರ ಜಿಲ್ಲೆ
Hanur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹನೂರು
Kollegal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ
Chamarajanagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಾಮರಾಜನಗರ
Gundlupet ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ
KODAGU DISTRICT ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ
Madikeri ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಡಿಕೇರಿ
Virajpet ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ವೀರಾಜಪೇಟೆ
DAKSHINA KANNADA ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ
Belthangady ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ
Mangalore ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಂಗಳೂರು
Bantval ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಂಟ್ವಾಳ
Puttur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಪುತ್ತೂರು
Sullia ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸುಳ್ಯ
Moodabidri ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೂಡಬಿದ್ರಿ ಮಂಗಳೂರು
Mangalore City North ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಂಗಳೂರು ನಗರ ಉತ್ತರ
Mangalore City South ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಂಗಳೂರು ನಗರ ದಕ್ಷಿಣ
CHIKKAMAGALUR DISTRICT ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
Chikmagalur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು
Sringeri ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶೃಂಗೇರಿ
Mudigere ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೂಡಿಗೆರೆ
Tarikere ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ತರೀಕೆರೆ
Kadur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಡೂರು
UDUPI DISTRICT ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ
Kundapura ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕುಂದಾಪುರ
Udupi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಉಡುಪಿ
Karkal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಾರ್ಕಳ
Byndoor ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೈಂದೂರು ಉಡುಪಿ
Kapu ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಾಪು ಉಡುಪಿ
SHIMOGA DISTRICT ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ
Shimoga ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿವಮೊಗ್ಗ
Bhadravati ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಭದ್ರಾವತಿ
Tirthahalli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ
Shikaripura ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿಕಾರಿಪುರ
Sorab ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸೊರಬ
Sagar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಾಗರ
Shimoga Rural ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಗ್ರಾಮಾಂತರ
CHITRADURAGA DISTRICT ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ
Chitradurga ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ
Molakalmuru ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು
Challakere ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಳ್ಳಕೆರೆ
Hiriyur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹಿರಿಯೂರು
Hosadurga ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹೊಸದುರ್ಗ
Holalkere ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ
DAVANAGERE DISTRICT ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ
Jagalur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಜಗಳೂರು
Harapanahalli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹರಪನಹಳ್ಳಿ
Harihar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹರಿಹರ
Channagiri ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚನ್ನಗಿರಿ
Honnali ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹೊನ್ನಾಳಿ
Davanagere North ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ದಾವಣಗೆರೆ ಉತ್ತರ
Davanagere South ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ದಾವಣಗೆರೆ ದಕ್ಷಿಣ
Mayakonda ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಾಯಕೊಂಡ ದಾವಣಗೆರೆ
UTTARA KANNADA DISTRICT ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ
Haliyal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹಳಿಯಾಳ
Karwar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಾರವಾರ
Kumta ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕುಮಟಾ
Bhatkal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಭಟ್ಕಳ
Sirsi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಿರ್ಸಿ
Yellapur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಯಲ್ಲಾಪುರ
HAVERI DISTRICT ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ
Haveri ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹಾವೇರಿ
Hangal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹಾನಗಲ್
Shiggaon ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿಗ್ಗಾಂವ
Byadgi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬ್ಯಾಡಗಿ
Hirekerur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹಿರೇಕೆರೂರು
Ranibennur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ರಾಣೆಬೆನ್ನೂರು
BELLARY DISTRICT ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ
Bellary ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಳ್ಳಾರಿ
Bellary City ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಳ್ಳಾರಿ ನಗರ
Hadagalli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹಡಗಲಿ
Hagaribommanahalli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ
Siruguppa ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಿರುಗುಪ್ಪ
Sandur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಂಡೂರು
Kudligi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕೂಡ್ಲಿಗಿ
Vijayanagara ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ವಿಜಯನಗರ ಬಳ್ಳಾರಿ
Kampli ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಂಪ್ಲಿ ಬಳ್ಳಾರಿ
KOPPAL DISTRICT ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲೆ
Kushtagi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕುಷ್ಟಗಿ
Gangawati ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗಂಗಾವತಿ
Yelburga ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಯಲಬುರ್ಗಾ
Koppal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕೊಪ್ಪಳ
Kanakagiri ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕನಕಗಿರಿ ಕೊಪ್ಪಳ
GADAG DISTRICT ಗದಗ ಜಿಲ್ಲೆ
Shirahatti ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿರಹಟ್ಟಿ
Gadag ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗದಗ
Ron ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ರೋಣ
Nargund ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ನರಗುಂದ
DHARWAD DISTRICT ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲೆ
Dharwad ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧಾರವಾಡ
Kundgol ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕುಂದಗೋಳ
Kalghatgi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಲಘಟಗಿ
Navalgund ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ನವಲಗುಂದ ಧಾರವಾಡ
Hubli-dharwad-East ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ-ಧಾರವಾಡ -ಪೂರ್ವ
Hubli-dharwad-Central ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ-ಧಾರವಾಡ ಕೇಂದ್ರ
Hubli-dharwad- West ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ-ಧಾರವಾಡ-ಪಶ್ಚಿಮ
BELGAUM DISTRICT ಬೆಳಗಾವಿ ಜಿಲ್ಲೆ
Chikkodi-Sadalga ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಿಕ್ಕೋಡಿ-ಸದಲಗಾ
Athani ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಅಥಣಿ
Raybag ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ರಾಯಭಾಗ
Hukkeri ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹುಕ್ಕೇರಿ
Gokak ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗೋಕಾಕ
Khanapur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಖಾನಾಪೂರ
Bailhongal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೈಲಹೊಂಗಲ
Saundatti yellamma ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸವದತ್ತಿ ಯಲ್ಲಮ್ಮ
Ramdurg ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ರಾಮದುರ್ಗ
Nippani ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ನಿಪ್ಪಾಣಿ ಬೆಳಗಾವಿ
Kagwad ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಾಗವಾಡ ಬೆಳಗಾವಿ
Kudachi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕುಡಚಿ ಬೆಳಗಾವಿ
Arabhavi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಅರಭಾವಿ ಬೆಳಗಾವಿ
Yemkanmardi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಯಮಕನಮರಡಿ ಬೆಳಗಾವಿ
Belgaum Uttar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೆಳಗಾವಿ ಉತ್ತರ
Belgaum Dakshin ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೆಳಗಾವಿ ದಕ್ಷಿಣ
Belgaum Rural ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೆಳಗಾವಿ ಗ್ರಾಮಾಂತರ
Kittur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಿತ್ತೂರು ಬೆಳಗಾವಿ
BAGALKOT DISTRICT ಬಾಗಲಕೋಟೆ ಜಿಲ್ಲೆ
Bagalkot ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಾಗಲಕೋಟೆ
Hungund ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹುನಗುಂದ
Badami ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಾದಾಮಿ
Bilgi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೀಳಗಿ
Mudhol ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮುಧೋಳ
Terdal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ತೇರದಾಳ ಬಾಗಲಕೋಟೆ
Jamkhandi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಜಮಖಂಡಿ
RAICHUR DISTRICT ರಾಯಚೂರು ಜಿಲ್ಲೆ
Raichur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ರಾಯಚೂರು
Manvi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಾನ್ವಿ
Devadurga ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ದೇವದುರ್ಗ
Lingsugur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಲಿಂಗಸುಗೂರು
Sindhanur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಿಂಧನೂರು
Maski ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮಸ್ಕಿ ರಾಯಚೂರು
Raichur Rural ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ರಾಯಚೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ
BIJAPUR DISTRICT ವಿಜಾಪೂರ ಜಿಲ್ಲೆ
Muddebihal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ
Indi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಇಂಡಿ
Sindgi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಿಂಧಗಿ
Devar Hippargi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ದೇವರ ಹಿಪ್ಪರಗಿ ವಿಜಾಪುರ
Basavana Bagevadi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಸವನ ಬಾಗೇವಾಡಿ ವಿಜಾಪುರ
Babaleshwar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಬಲೇಶ್ವರ್ ವಿಜಾಪುರ
Bijapur City ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ವಿಜಾಪೂರ ನಗರ
Nagthan ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ನಾಗಠಾಣ ವಿಜಾಪುರ
GULBARGA DISTRICT ಗುಲಬರ್ಗಾ ಜಿಲ್ಲೆ
Afzalpur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಅಫಜಲಪೂರ
Jevargi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಜೇವರ್ಗಿ
Chittapur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಿತ್ತಾಪೂರ
Sedam ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಸೇಡಂ
Chincholi ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಚಿಂಚೋಳಿ
Aland ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಅಳಂದ
Gulbarga Rural ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗುಲಬರ್ಗಾ ಗ್ರಾಮಾಂತರ
Gulbarga Dakshin ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗುಲಬರ್ಗಾ ದಕ್ಷಿಣ
Gulbarga Uttar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗುಲಬರ್ಗಾ ಉತ್ತರ
YADGIR DISTRICT ಯಾದಗಿರಿ ಜಿಲ್ಲೆ
Yadgir ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಯಾದಗಿರಿ
Shorapur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶೋರಾಪೂರ
Shahapur ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಹಾಪೂರ
Gurmitkal ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಗುರುಮಿಟಕಲ್ ಯಾದಗಿರಿ
BIDAR DISTRICT ಬಿದರ್ ಜಿಲ್ಲೆ
Bidar ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೀದರ್
Bhalki ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಭಾಲ್ಕಿ
Aurad ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಔರಾದ
Homnabad ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಹುಮನಾಬಾದ
Bidar South ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೀದರ್ ದಕ್ಷಿಣ
Basavakalyan ವಿಧಾನಸಭೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ
Teachers' constituencies
Karnataka South Teachers - June 2024
ಕರ್ನಾಟಕ ದಕ್ಷಿಣ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ  
Click 6360323937 Missed Call
Mysore, Chamarajanagar, Mandya and Hassan districts
Karnataka South-East Teachers -June 2024
ಕರ್ನಾಟಕ ಆಗ್ನೇಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ
Click 6360325476 Missed Call
Chitrradurga, Davanagere (excluding taluks of Channagiri,
Honnalli and Harapanahalli), Tumkur and Kolar districts
Karnataka North-East Teachers -June 2026
ಕರ್ನಾಟಕ ಈಶಾನ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ
Click 6360324265 Missed Call
Bidar, Gulbarga, Raichur and Koppal districts and Bellary
districts including Harapanahalli taluk of Davanagere district
Bangalore Teachers - June 2026
ಕರ್ನಾಟಕ ಬೆಂಗಳೂರು ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ
Click 6360326026 Missed Call
Banagalore and Banagalore rural districts
Karnataka West Teachers - July 2022
ಕರ್ನಾಟಕ ಪಶ್ಚಿಮ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ
Click 6360326513 Missed Call
Dharwad, Haveri, Gadag and Uttara Kannada districts
Karnataka North-West Teachers -July 2022
ಕರ್ನಾಟಕ ವಾಯುವ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ
Click 6360787648 Missed Call
Bijapur, Bagalkot and Belgaum districts
Karnataka South-West Teachers - June 2024
ಕರ್ನಾಟಕ ನೈರುತ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ
Click 6360323725 Missed Call
Shimoga district including channagiri and Honnalli taluks of
Davanagere district, Dakshina Kannada, Udupi, Chickmagalur
and Kodagu districts
Graduates constituencies
Karnataka South-East Graduates - June 2026
ಕರ್ನಾಟಕ ಆಗ್ನೇಯ ಪದವೀಧರ ಕ್ಷೇತ್ರ
Click 6360325253 Missed Call
Chitrradurga, Davanagere (excluding taluks of Channagiri,
Honnall and Harapanahalli), Tumkur and Kolar districts
Karnataka North-East Graduates- June 2024
ಕರ್ನಾಟಕ ಈಶಾನ್ಯ ಪದವೀಧರರ ಕ್ಷೇತ್ರ
Click 6360323312 Missed Call
Bidar, Gulbarga, Raichur and Koppal districts and Bellary
districts including Harapanahalli taluk of Davanagere district
Karnataka North-West Graduates -July 2022
ಕರ್ನಾಟಕ ವಾಯುವ್ಯ ಪದವೀಧರ ಕ್ಷೇತ್ರ
Click 6360323697 Missed Call
Bijapur, Bagalkot and Belgaum districts
Karnataka South Graduates -July 2022
ಕರ್ನಾಟಕ ದಕ್ಷಿಣ ಪದವೀಧರ ಕ್ಷೇತ್ರ  
Click 6360325420 Missed Call
Mysore, Chamarajanagar, Mandya and Hassan districts
Karnataka West Graduates - June 2026
ಕರ್ನಾಟಕ ಪಶ್ಚಿಮ ಪದವೀಧರ ಕ್ಷೇತ್ರ  
Click 6360323797 Missed Call
Dharwad, Haveri, Gadag and Uttara Kannada districts
Bangalore Graduates - June 2024
ಕರ್ನಾಟಕ ಬೆಂಗಳೂರು ಪದವೀಧರರ ಕ್ಷೇತ್ರ  
Click 6360326352 Missed Call
Banagalore and Banagalore rural districts
Karnataka South-West Graduates -June 2024
ಕರ್ನಾಟಕ ನೈರುತ್ಯ ಪದವೀಧರರ ಕ್ಷೇತ್ರ
Click 6360325358 Missed Call
Shimoga district including channagiri and Honnalli taluks of
Davanagere district, Dakshina Kannada, Udupi, Chickmagalur
and Kodagu districts
Local Authorities :: 2028 ::
Bidar Local Authorities
ಬಿದರ್ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Gulbarga Local Authorities
ಗುಲಬರ್ಗಾ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Bijapur Local Authorities
ವಿಜಾಪೂರ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Belgaum Local Authorities
ಬೆಳಗಾವಿ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Uttara Kannada Local Authorities
ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Dharwad Local Authorities
ಧಾರವಾಡ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Raichur Local Authorities
ರಾಯಚೂರು ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Bellary Local Authorities
ಬಳ್ಳಾರಿ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Chitradurga Local Authorities
ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Shimoga Local Authorities
ಶಿವಮೊಗ್ಗ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Dakshina Kannada Local Authorities
ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Chickmagaluru Local Authorities
ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Hassan Local Authorities
ಹಾಸನ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Tumkur Local Authorities
ತುಮಕೂರು ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Mandya Local Authorities
ಮಂಡ್ಯ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Bangalore Local Authorities
ಬೆಂಗಳೂರು ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Bangalore Rural Local Authorities
ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Kolar Local Authorities
ಕೋಲಾರ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Kodagu Local Authorities
ಕೊಡಗು ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
Mysore Local Authorities
ಮೈಸೂರು ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಕ್ಷೇತ್ರ
ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಚುನಾವಣೆಗಳು
Vokkaligara Sangha
ರಾಜ್ಯ ಒಕ್ಕಲಿಗರ ಸಂಘ
Kannada Sahitya Parishattu
ಕನ್ನಡ ಸಾಹಿತ್ಯ ಪರಿಷತ್
ಲೋಕಸಭೆ ಚುನಾವಣೆ -2024
ನಗರ ಸಭೆ, ಪುರಸಭೆ, ಪಟ್ಟಣ ಪಂಚಾಯ್ತಿ ಚುನಾವಣೆ 2024
ನಗರ ಸಭೆ, ಪುರಸಭೆ, ಪಟ್ಟಣ ಪಂಚಾಯ್ತಿ ಚುನಾವಣೆ 2023
Teachers' constituencies : ELECTION : 13-06-2022
ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆ ಯಾರು ?
Karnataka West Teachers - July 2022
ಕರ್ನಾಟಕ ಪಶ್ಚಿಮ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ (17973)
Hubli-Dharwad, Dharwad Rural, Haveri, Gadag, Uttarakkanad
ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆ ಯಾರು ?
Karnataka North-West Teachers -July 2022
ಕರ್ನಾಟಕ ವಾಯುವ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ (25388)
Belgaum, Chikkodi, Vijayapura, Bagalkot
Graduates constituencies : ELECTION : 13-06-2022
ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆ ಯಾರು ?
Karnataka North-West Graduates -July 2022
ಕರ್ನಾಟಕ ವಾಯುವ್ಯ ಪದವೀಧರ ಕ್ಷೇತ್ರ (99598)
Belgaum, Chikkodi, Vijayapura, Bagalkot
ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆ ಯಾರು ?
Karnataka South Graduates -July 2022
ಕರ್ನಾಟಕ ದಕ್ಷಿಣ ಪದವೀಧರ ಕ್ಷೇತ್ರ (141963)
Mysore, Chamarajanagar, Hassan Mandya
BBMP Election 2022

ಐ ಓಟರ್        IVOTER
IVOTER.TV
TALUKNEWS MEDIA LIMITED
# 95/2, Near Government School
Kachenahalli, A.C Halli post
Nagamangala Taluk, Mandya - 571432
Karnataka State, India

*******
E-mail : response@taluknewsmedia.com
Phone Number :08234286244
Phone Number : 9481838703/ 704/ 705/ 706
Whatsapp : 9481838705

© Copyright 2018-2025.. All rights reserved. TALUKNEWS MEDIA LIMITED